1SAX211001R1102 – Rơ le nhiệt E45DU-45 IP20 3P 15-45A ABB
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SAX211001R1102
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SAX211001R1102
Thông số kỹ thuật Giá trị / Đặc điểm
Mã sản phẩm (Product ID) 1SAX211001R1102
Tên sản phẩm E45DU-45
Mô tả ngắn Rơ le quá tải điện tử E45DU-45 (15-45A)
Dải cài đặt dòng điện 15 ... 45 Ampe
Điện áp hoạt động định mức (Mạch chính) 1000 V AC
Dòng hoạt động định mức (Ie) 45 Ampe
Tần số định mức (Mạch chính) 50 / 60 Hertz
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 8 kV
Điện áp cách điện định mức (Ui) 1000 V
Số cực 3 cực
Cấp độ tác động (Trip Class) Có thể điều chỉnh: 10E, 20E, 30E
Số lượng tiếp điểm phụ (Thường đóng - NC) 1
Số lượng tiếp điểm phụ (Thường mở - NO) 1
Cấp độ bảo vệ (Vỏ) IP20
Mức độ ô nhiễm (Pollution Degree) 3
Nhiệt độ không khí xung quanh (Vận hành) -25 ... +70 độ C
Nhiệt độ không khí xung quanh (Lưu trữ) -50 ... +85 độ C
Chiều rộng sản phẩm 45 mm
Chiều cao sản phẩm 104.7 mm
Chiều sâu sản phẩm 86 mm
Khối lượng tịnh 0.39 kg
Tiêu chuẩn áp dụng IEC/EN 60947-1, IEC/EN 60947-4-1, IEC/EN 60947-5-1, UL 60947-1, UL 60947-4-1
Thời gian bảo hành1 Năm
Xuất xứTrung Quốc
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SAX211001R1102 – Rơ le nhiệt E45DU-45 IP20 3P 15-45A ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá