1SAM451000R1015 – CB bảo vệ động cơ MS165-42 (30-42A) 22kW ABB
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SAM451000R1015
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Công suất: 22kW
  • Dòng điện: 30A, 42A
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SAM451000R1015
Thông số kỹ thuật Chi tiết sản phẩm
Mã sản phẩm 1SAM451000R1015
Dòng sản phẩm MS165-42
Loại thiết bị Cầu dao bảo vệ động cơ
Số cực 3 cực
Dải dòng điện cài đặt bảo vệ nhiệt 30.0 đến 42.0 Ampe
Công suất hoạt động định mức ở 400 Vôn 22 Kilowatt
Điện áp hoạt động định mức 690 Vôn xoay chiều / 250 Vôn một chiều
Tần số định mức 50 / 60 Héc
Điện áp chịu xung định mức 8 Kilô Vôn
Điện áp cách điện định mức 1000 Vôn
Khả năng cắt ngắn mạch cực đại tại 400 Vôn 30 Kilô Ampe
Khả năng cắt ngắn mạch dịch vụ tại 400 Vôn 30 Kilô Ampe
Lớp tác động nhiệt Lớp 10
Cấp độ bảo vệ Vỏ ngoài IP20 và Đầu nối mạch chính IP10
Độ bền cơ học 50000 chu kỳ
Độ bền điện 25000 chu kỳ
Chiều rộng sản phẩm 55 Milimét
Chiều cao sản phẩm 142.65 Milimét
Chiều sâu sản phẩm 122.1 Milimét
Trọng lượng tịnh 0.97 Kilôgam
Tiêu chuẩn quốc tế IEC/EN 60947-1, IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60947-4-1, UL 60947-4-1
Thông tin bổ sung
Thương hiệuABB
Xuất xứTrung Quốc
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất22kW
Dòng điện30A, 42A
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SAM451000R1015 – CB bảo vệ động cơ MS165-42 (30-42A) 22kW ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá