1SAM250000R1003 – CB bảo vệ động cơ MS116-0.4, 0.09kW ABB
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SAM250000R1003
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Công suất: 0.09kW
  • Dòng điện: 0.25A, 0.4A
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
  • Chính sách bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SAM250000R1003
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 1SAM250000R1003
Tên sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ MS116-0.4
Số cực 3 cực
Dải dòng điện cài đặt 0.25 đến 0.40 Ampe
Công suất hoạt động định mức ở 400 Volt 0.09 Kilowatt
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt xoay chiều
Dòng hoạt động định mức 0.4 Ampe
Tần số định mức 50 / 60 Hertz
Khả năng ngắt dòng ngắn mạch cực hạn ở 400 Volt 50 Kiloampe
Khả năng ngắt dòng ngắn mạch vận hành ở 400 Volt 50 Kiloampe
Điện áp chịu xung định mức 6 Kilovolt
Điện áp cách điện định mức 690 Volt
Độ bền cơ học 100.000 chu kỳ
Độ bền điện 100.000 chu kỳ
Kiểu điều khiển Tay xoay
Cấp độ bảo vệ IP20
Tiêu chuẩn IEC/EN 60947-1, IEC/EN 60947-2, IEC/EN 60947-4-1, UL 60947-4-1
Chiều rộng sản phẩm 45 Milimét
Chiều cao sản phẩm 90 Milimét
Chiều sâu sản phẩm 85.6 Milimét
Trọng lượng sản phẩm 0.225 Kilôgam
Thông tin bổ sung
Thương hiệuABB
Xuất xứĐức
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất0.09kW
Dòng điện0.25A, 0.4A
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SAM250000R1003 – CB bảo vệ động cơ MS116-0.4, 0.09kW ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá