Module Digital input 32DI 24VAC Quantum 140DAI35300 Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 802
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 140DAI35300
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 140DAI35300
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 140DAI35300
Loại module Module đầu vào số (Digital Input)
Hệ thống tương thích Nền tảng tự động hóa Quantum
Số lượng đầu vào số 32 kênh
Loại điện áp đầu vào Điện áp xoay chiều (AC)
Điện áp đầu vào danh định 24 VAC
Dải điện áp đầu vào 17 V AC đến 30 V AC
Dòng điện đầu vào Khoảng 11 mA tại 24 V AC cho mỗi kênh
Thời gian đáp ứng 15 ms (tối đa)
Cách ly 1500 V AC giữa các kênh và bus nội bộ
Tiêu thụ dòng điện trên rack Khoảng 565 mA tại 5 V DC
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 140 mm x 38 mm x 155 mm
Khối lượng Khoảng 0.45 kg
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Module Digital input 32DI 24VAC Quantum 140DAI35300 Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module Digital input 32DI 24VAC Quantum 140DAI35300 Schneider