Encoder Autonics EP58SS6-720-1F-N-24 720 P/R 12-24V 6mm
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: EP58SS6-720-1F-N-24
  • Thương hiệu: Autonics
  • Ngõ ra: NPN
  • Tốc độ: 720 P/R
  • Tình trạng hàng hóa: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng chính hãng
  • Cung cấp chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Autonics
Xuất xứ
Thời gian bảo hành
1 Năm
Tốc độ
720 P/R
Điện áp ngõ vào
12V, 24V
Loại
Encoder trục lồi
Ngõ ra
NPN
Đường kính
6mm
Kích thước
58mm
Series
Autonics EP58
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá Encoder Autonics EP58SS6-720-1F-N-24 720 P/R 12-24V 6mm
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá