3RV2021-0JA10 – Aptomat S0 bảo vệ động cơ 0.7-1A Vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2021-0JA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 0.7…1 A N-release 13 A screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2021-0JA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2021-0JA10
Chức năng Aptomat bảo vệ động cơ
Kích cỡ S0
Lớp trip (thời gian tác động khi quá tải) CLASS 10
Dải dòng điều chỉnh của rơ le quá tải 0.7 Ampe đến 1 Ampe
Dòng tác động của rơ le ngắn mạch 13 Ampe
Kiểu đầu nối Đầu nối bắt vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RV2021-0JA10 – Aptomat S0 bảo vệ động cơ 0.7-1A Vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá