3RA6400-2CB43 – Bộ cấp nguồn DOL IO-Link 690V 1-4A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 7.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RA6400-2CB43
  • Thông số kỹ thuật: SIRIUS Compact load feeder DOL starter for IO-Link 690 V 24 V DC 1…4 A IP20 Connection main circuit: plug-in, without terminals Connection control circuit: Spring-type terminal
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RA6400-2CB43
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RA6400-2CB43
Mô tả sản phẩm Bộ khởi động trực tiếp compact cho IO-Link
Điện áp hoạt động định mức (Mạch chính) Lên đến 690 Volt
Điện áp nguồn điều khiển định mức 24 Volt Dòng điện một chiều
Dải dòng điện cài đặt có thể điều chỉnh 1 đến 4 Ampe
Công suất hoạt động cho động cơ ba pha (tại 400 V) 1.5 Kilowatt
Kiểu kết nối mạch chính Dạng cắm (plug-in), không có cọc đấu dây
Kiểu kết nối mạch điều khiển Đầu nối kiểu lò xo (spring-loaded terminal)
Cấp độ bảo vệ IP20
Giao thức truyền thông được hỗ trợ IO-Link
Yêu cầu hệ thống Yêu cầu bộ điều khiển IO-Link Master (ví dụ: ET 200SP)
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RA6400-2CB43 – Bộ cấp nguồn DOL IO-Link 690V 1-4A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RA6400-2CB43 – Bộ cấp nguồn DOL IO-Link 690V 1-4A Siemens