1SVR508100R0000 – Rơ le thời gian CT-ERC.12 12V 100mA ABB
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 1SVR508100R0000
  • Nhà sản xuất: ABB
  • Tình trạng: Hàng mới chính hãng 100%
  • Chính sách bảo hành: 12 tháng
  • Chứng từ: COCQ, xuất hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 1SVR508100R0000
Thông số kỹ thuật Giá trị chi tiết
Mã sản phẩm 1SVR508100R0000
Ký hiệu loại CT-ERC.12
Chức năng chính Rờ le thời gian trễ đóng (ON-delay)
Điện áp nguồn điều khiển định mức 24 đến 48 Vôn dòng điện một chiều hoặc 24 đến 240 Vôn dòng điện xoay chiều
Phạm vi thời gian điều chỉnh 0,05 giây đến 100 giờ
Số lượng tiếp điểm đầu ra 1 tiếp điểm chuyển đổi
Dòng điện hoạt động định mức (AC-12) 4 Ampe
Dòng điện hoạt động định mức (DC-12) 4 Ampe
Tần số định mức 50 hoặc 60 Hertz
Kiểu đấu nối Kết nối bằng vít
Chiều rộng sản phẩm 17,5 Milimét
Chiều cao sản phẩm 70 Milimét
Chiều sâu sản phẩm 63 Milimét
Khối lượng tịnh 0,052 Kilôgam
Tiêu chuẩn áp dụng IEC/EN 61812-1
Cấp độ bảo vệ Vỏ ngoài IP50 và Đầu nối IP20
Thông tin bổ sung
Thương hiệuABB
Thời gian bảo hành1 Năm
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá 1SVR508100R0000 – Rơ le thời gian CT-ERC.12 12V 100mA ABB
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá